| Hoạt động | Tự động |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Hoạt động | Tự động |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Hoạt động | Tự động |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Hoạt động | Tự động |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Kiểu | Mát hơn |
|---|---|
| Màu sắc | xanh lam, xám, đỏ |
| Ứng dụng | Điều hòa |
| Vôn | 110-240V |
| Quyền lực | 700w |
| Công suất đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V / 50HZ |
| Dung tích xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D * W * H, mm) | 740 * 640 * 1240mm |
| Màu máy | Màu đỏ |
| nguồn điện đầu vào | 750W |
|---|---|
| Vôn | 220V |
| công suất xi lanh | 10kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| màu máy | màu đỏ |
| Công suất đầu vào | 750w |
|---|---|
| Vôn | 220V |
| Dung tích xi lanh | 10kgs |
| Kích thước máy (D * W * H, mm) | 740 * 640 * 1240mm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Công suất đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V |
| Dung tích xi lanh | 10kgs |
| Trọng lượng | 90000g |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |