| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10 kg |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nguồn điện đầu vào | 700w |
| Van | hướng dẫn sử dụng |
| Nguồn điện đầu vào | 700W |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 250g/min |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Máy bơm | 1,8CFM |
| Dung tích xi lanh | 10 nghìn g |
| Nguồn điện đầu vào | 700W |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 250g/min |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Máy bơm | 1,8CFM |
| Dung tích xi lanh | 10 nghìn g |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| Làm sạch | KHÔNG |
| Nguồn cấp | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Màu sắc | OEM |
|---|---|
| Môi chất lạnh | R1234Yf |
| Tương thích với phương tiện | Xe chạy xăng / Diesel, xe điện, xe hybrid |
| Nguồn cấp | 220VAC, 50Hz |
| Sự tiêu thụ năng lượng | 1200W |
| Tên | Máy thu hồi chất làm lạnh ô tô |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Tốc độ phục hồi | 250g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Trưng bày | Blacklit |
| Cống dầu | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 800W |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 400g / phút |
| Tốc độ nạp | 1000g / phút |
| Máy bơm | 6CFM |
| Dung tích xi lanh | 15Ks |
| Quạt và bình ngưng | Đúng |
|---|---|
| Cống dầu | Tự động |
| Dung tích xi lanh (KG) | 10 kg |
| Phục hồi, hút chân không, sạc | Đúng |
| Hoàn toàn tự động | Đúng |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |