| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | chỉ xả |
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Dung tích xi lanh | 10KGS |
| Thời gian xả | 10 ~ 50 phút |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Dung tích xi lanh | 10 kg |
| A / C xả nước | Đúng |
| GV | 101KGS |
| Số mô hình | X520 |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Tốc độ phục hồi | 250g/min |
| Ứng dụng môi chất lạnh | R134a |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phanh bánh xe | Đúng |
| Trưng bày | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Vỏ bánh xe | Đúng |
| Tên | Máy phục hồi môi chất lạnh ô tô |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Nén | 3/8HP |
| Độ chính xác sạc | ±10g |
| Trưng bày | màn hình cảm ứng 7inch |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Ô tô |
| Chế độ tủ | Kim loại + PE |
| Chức năng | Nạp lại , phục hồi, tái chế , xả |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Ô tô |
| Chế độ tủ | Kim loại + PE |
| Chức năng | Nạp lại , phục hồi, tái chế , xả |
| Màu sắc | Màu đỏ và tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Có thể tương thích cho | Ô tô |
| Tẩy | Bùn dầu và lắng đọng carbon |
| Công suất đầu vào | 1300W |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh lam / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Có thể tương thích cho | Ô tô |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Chức năng | Recycle + Flush |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vôn | 220v / 380V |
| Tương thích cho | Ô tô |
| Thành phần cốt lõi | Động cơ, Động cơ, Máy bơm |
| Chức năng | Recycle + Flush |