| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| Làm sạch | KHÔNG |
| Nguồn cấp | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Trưng bày | 5 "Màu TFT |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134A |
| Có thể tương thích cho | Xe ô tô |
| A / C xả | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả |
| Loại chất làm lạnh | R134A |
|---|---|
| Máy nén | 3 / 8HP |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| Ống dịch vụ | 2 triệu |
| Quyền lực | AC 220V ± 10%, 50/60 Hz |
| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Loại chất làm lạnh | R134a & 1234yf |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| tuôn ra | KHÔNG |
| Nguồn cấp | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Thời gian xả | Màu 5 " |
|---|---|
| Máy bơm | 1,8CFM |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Chức năng | Tái chế và xả nước |
| Loại chất làm lạnh | R134A |
|---|---|
| Máy nén | 3 / 8HP |
| Quyền lực | AC 220V ± 10%, 50/60 Hz |
| Bơm chân không | 7200L / H |
| Ống dịch vụ | 200cm |