| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
|---|---|
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 50 / 60Hz |
| Phanh bánh xe / vỏ bánh xe | Có |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
|---|---|
| Quyền lực | 1200 W |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
|---|---|
| Quyền lực | 1200 W |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Bảo hành | 1 năm |
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Màn hình hiển thị | Màu 5 " |
| Phanh / bánh xe FWheel | Có |
| Thời gian xả | Màu 5 " |
|---|---|
| Máy bơm | 1,8CFM |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10Ks |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Nước làm mát | R134a |
|---|---|
| Hoạt động | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nước làm mát | R134a |
|---|---|
| Hoạt động | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Tên | máy phục hồi x570 ac |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134A |
| Ống dịch vụ | 2 triệu |
| Dung tích xi lanh | 18kg |
| Hiệu quả làm lạnh | > 95% |
| Tên | máy phục hồi x570 ac |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134A |
| Máy nén | 3/8 HP |
| Hiệu quả làm lạnh | > 95% |
| Hàm số | Phục hồi môi chất lạnh, sạc lại, hút chân không, làm sạch |