| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
|---|---|
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Trưng bày | Màu 5 " |
| Khả năng hút chân không | 5,4 m3 / h |
| Hoàn toàn tự động | Đúng |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Dịch vụ | 2 triệu |
| Tuổi thọ của dầu bơm | 10 giờ |
| Bơm chân không | 120L / phút |
| Màu máy | Màu đỏ |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| màu máy | Xám |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Màu máy | Xám |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| Màu máy | Xám |
| Màu | Xanh đỏ |
|---|---|
| biểu tượng | In lụa |
| Kiểu | Bộ phận phục hồi |
| Nguồn điện đầu vào | 700W |
| Máy bơm | 1,8 CFM |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh lam / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Máy nén khí | 3 / 8HP |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Tình trạng | Mới |
| Quạt và bình ngưng | đúng |
| Màu sắc | Màu xanh lam / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh | 700Watt |
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Môi chất lạnh | R134A |
| Thứ nguyên | 70 * 61 * 130cm |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Khả năng lọc khô | 80kg |
| Bơm chân không | 120L / phút |
| màu sắc | Màu bạc |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| màu máy | Xám |