| chất làm lạnh | 1234yf |
|---|---|
| bơm chân không | 120L/phút |
| Vôn | 220V/50Hz |
| công suất xi lanh | 18kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 784*644*1300mm |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Đúng |
| Bơm dầu | Bàn phím |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Quyền lực | 700W |
| khả năng sạc | 800g / phút |
| Khí ga | R134a |
| Demension | 70 * 61 * 130cm |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Dịch vụ | 2 triệu |
| Tuổi thọ của dầu bơm | 10 giờ |
| Bơm chân không | 120L / phút |
| Màu máy | Màu đỏ |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Màu máy | Xám |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Có |
|---|---|
| Máy in tích hợp | Có |
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
|---|---|
| Cống dầu | Tự động |
| Trưng bày | Màu 5 " |
| Phục hồi, hút chân không, sạc | Đúng |
| Hoàn toàn tự động | Đúng |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
|---|---|
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 50 / 60Hz |
| Dung tích xi lanh | 10kg |
| Demension | 69 * 76 * 138cm |
| Trọng lượng tịnh / kg) | 90 KGS |
| Màu | Tùy biến |
|---|---|
| Tự động đầy đủ | phục hồi phí chân không |
| Hoạt động tự động | Có |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| Tổng trọng lượng | 88 KGS |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10Ks |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |