| Máy nén | 3/8 HP |
|---|---|
| Vôn | 220V / 50HZ |
| Dung tích xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740 * 640 * 1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740*640*1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 74*64*124cm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 74*64*124cm |
| Màu máy | Đỏ & Xám |
| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740*640*1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| Vôn | 110 V / 220v |
|---|---|
| Màu | Đỏ, Xám, Xanh |
| Khối lượng tịnh | 80 kg |
| Tổng trọng lượng | 86 KG |
| đóng gói kích thước | 610 * 710 * 1300 |
| Điện áp làm việc | 220V / HZ |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | 10kgs |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ℃ -50 ℃ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Số mô hình | X530 |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Màu | Đỏ xanh |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Nước làm mát | R134a |
|---|---|
| Hoạt động | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Khả năng lọc khô | 80kg |
| bơm chân không | 120L/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |