| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740*640*1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| màu máy | Đỏ & Xám |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| màu máy | Đỏ & Xám |
| chất làm lạnh | 134a |
|---|---|
| bơm chân không | 120L/phút |
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*710*1240mm |
| Màu sắc | tùy biến |
|---|---|
| Hoàn toàn tự động | phục hồi phí chân không |
| Hoạt động tự động | Đúng |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| Trọng lượng thô | 88 KGS |
| Màu | Màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Khả năng hút bụi | 5,4m³ / giờ |
| Màu | Màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Khả năng hút bụi | 5,4m³ / giờ |
| Màu | Màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Khả năng hút bụi | 5,4m³ / giờ |
| Màn hình hiển thị | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Màu sắc | tùy biến |
|---|---|
| Hoàn toàn tự động | phục hồi phí chân không |
| Hoạt động tự động | Đúng |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| Trọng lượng thô | 88 KGS |