| Loại chất làm lạnh | R134A |
|---|---|
| Máy nén | 3 / 8HP |
| Quyền lực | AC 220V ± 10%, 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g / phút |
| Ống dịch vụ | 200cm |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Kích thước đóng gói (W * D * H) mm | 710 * 860 * 1470 |
| Trọng lượng tịnh / kg) | 125 |
| Có thể tương thích cho | Xe ô tô |
|---|---|
| A / C xả | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả |
| Màu sắc | Đỏ hoặc xám HOẶC |
| Khối lượng tịnh | 85kg |
| Tên | x571 máy phục hồi AC |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Nén | 3/8HP |
| Tuổi thọ của dầu bơm | 10h |
| Khối lượng tịnh | 160kg |
| Tên | Máy sạc AC |
|---|---|
| Thứ nguyên | 70 * 61 * 130cm |
| Kim loại | ABS |
| Tốc độ phục hồi | 250g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Loại chất làm lạnh | R134a |
|---|---|
| Máy nén | 3/8HP |
| Quyền lực | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |
| Tốc độ nạp | 1000g/phút |
| ống dịch vụ | 200cm |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích cho | Ô tô |
| Chức năng | Nạp lại , phục hồi, tái chế , xả |
| Trưng bày | Màu LCD 5 " |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| tuôn ra | KHÔNG |
| Nguồn cấp | Điện áp xoay chiều 220V ± 10 % , 50/60 Hz |