| Kiểu | Máy phục hồi môi chất lạnh |
|---|---|
| Mô hình không CÓ | X520 |
| Tốc độ phục hồi | 250g/min |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Quyền lực | 700W |
| Kiểu | Máy phục hồi môi chất lạnh |
|---|---|
| Mẫu số | X520 |
| Tốc độ phục hồi | 250g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Quyền lực | 700w |
| Công suất đầu vào | 750W |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Vôn | 220V |
| Dung tích xi lanh | 10kgs |
| Phanh bánh xe / vỏ bánh xe | Có |
|---|---|
| Quạt và tụ | Có |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Bàn phím |
| Hoàn toàn tự động (phục hồi + chân không + sạc) | Có |
| Màu sắc | màu đỏ |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Có thể tương thích cho | Ô tô / Xe buýt nhỏ |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Chức năng | Tái chế |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Chức năng | Tái chế |
| Trưng bày | 5 "Màu TFT |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134A |
| Có thể tương thích cho | Xe ô tô |
| A / C xả | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Đúng |
|---|---|
| Máy in tích hợp | Đúng |
| Trưng bày | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Tốc độ chân không | 5,4m3 / h |
| Quyền lực | 220V, 50HZ |