| Màu sắc | Đỏ / Xanh lam / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy thu hồi chất làm lạnh |
| Bơm | 1,8 CFM |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tên | Máy thu hồi chất làm lạnh ô tô |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 250g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Khối lượng tịnh | 80kg |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
|---|---|
| Tương thích cho | Xe hơi |
| Thước đo lớn | Có |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Phanh bánh xe | Có |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích cho | Nhung chiec xe hơi |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Màu | Đỏ xanh |
|---|---|
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Tốc độ phục hồi | 600g / phút |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tốc độ nạp | 1200g / phút |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
|---|---|
| Tương thích cho | Xe hơi |
| Hoạt động | Tự động |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Demension | 69 * 76 * 138cm |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Ô tô |
| Trưng bày | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
|---|---|
| Tương thích cho | Xe hơi |
| Hoạt động | Tự động |
| Chức năng | Tái chế |
| Khả năng hút bụi | 5,4m³ / giờ |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Loại chất làm lạnh | R134a |
| Có thể tương thích cho | Ô tô |
| Trưng bày | Màu LCD 5 " |
| Xả dầu | Tự động |
| Kiểu | Máy phục hồi môi chất lạnh |
|---|---|
| Mô hình không CÓ | X520 |
| Tốc độ phục hồi | 250g/min |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Quyền lực | 700W |