| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi |
| A / C xả nước | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả nước |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi |
| A / C xả nước | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả nước |
| Thời gian xả | Màu 5 " |
|---|---|
| Máy bơm | 1,8CFM |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Bàn phím |
| Chức năng | Tái chế và xả nước |
| chất làm lạnh | 1234yf |
|---|---|
| bơm chân không | 120L/phút |
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 784*644*1300mm |
| chất làm lạnh | 1234yf |
|---|---|
| bơm chân không | 120L/phút |
| Vôn | 220V/50Hz |
| công suất xi lanh | 18kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 784*644*1300mm |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Khả năng phục hồi | 300g / phút |
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Khả năng hút chân không | 5,4m³ / h |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10Ks |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Hoàn toàn tự động | phục hồi + chân không + phí |
| Phanh bánh xe | Đúng |