| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Khả năng lọc khô | 80kg |
| Bơm chân không | 120L / phút |
| màu sắc | Màu bạc |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 784*644*1300mm |
| Màu máy | Xám |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| Màu máy | màu đỏ |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10 nghìn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích với | Ô tô |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Kích thước đóng gói (W * D * H) mm | 690 * 760 * 1380 |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Có |
|---|---|
| Màu | Đỏ / Tùy biến |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích với | Ô tô |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Kích thước đóng gói (W * D * H) mm | 690 * 760 * 1380 |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích với | Nhung chiec xe hơi |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Kích thước đóng gói (W * D * H) mm | 690 * 760 * 1380 |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Tương thích với | Nhung chiec xe hơi |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Màn hình hiển thị | Màu màn hình 4.3 " |
| Kích thước đóng gói (W * D * H) mm | 690 * 760 * 1380 |