| Số mô hình | X530 |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Màu | Đỏ xanh |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Đúng |
| Bơm dầu | Bàn phím |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Tự động đầy đủ | phục hồi + chân không + phí |
| Phanh bánh xe | Có |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi |
| Thời gian xả | 10 ~ 50 phút |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Màu máy | Xám |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Có |
|---|---|
| Máy in tích hợp | Có |
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Quạt và tụ | Có |
|---|---|
| Dung tích xi lanh (KG) | 10kg |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Có |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Quạt và tụ | Có |
|---|---|
| Dung tích xi lanh (KG) | 10kg |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Có |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Trưng bày | Màu 5 " |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi |
| A / C xả nước | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả nước |
| Loại chất làm lạnh | R134A |
|---|---|
| Có thể tương thích cho | Xe ô tô |
| A / C xả | Đúng |
| Chức năng | Tái chế và xả |
| Màu sắc | Đỏ hoặc xám |