| Phanh bánh xe / vỏ bánh xe | Có |
|---|---|
| Quạt và tụ | Có |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Bàn phím |
| Hoàn toàn tự động (phục hồi + chân không + sạc) | Có |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10Ks |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
|---|---|
| ống dịch vụ | 2m |
| Tỷ lệ thu hồi | 95% |
| Quyền lực | 220V,50Hz |
| Tốc độ chân không | 60L/phút |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Màu máy | Xám |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 660*630*1280mm |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Môi chất lạnh | R134a |
| Hoạt động tự động | Đúng |
| Quạt và bình ngưng | Đúng |
| Quạt và tụ | Có |
|---|---|
| Dung tích xi lanh (KG) | 10kg |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Có |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Quạt và tụ | Có |
|---|---|
| Dung tích xi lanh (KG) | 10kg |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
| A / C xả nước | Có |
| Bơm dầu | bàn phím |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Màu sắc | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Trưng bày | Blacklit |
| Cống dầu | Tự động |
| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740*640*1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |