| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 74*64*124cm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| Máy nén | 3/8 mã lực |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy | 740*640*1240mm |
| Dung tích bồn | 10kg |
| nguồn điện đầu vào | 0,75KW |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 10 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 740*640*1240mm |
| Màu máy | màu đỏ |
| Số mô hình | X530 |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Màu | Đỏ xanh |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Nhiệt độ môi trường | -10oC -50oC |
| Nguồn điện đầu vào | 800W |
|---|---|
| Tốc độ phục hồi | 400g / phút |
| Tốc độ nạp | 1000g / phút |
| Máy bơm | 6CFM |
| Dung tích xi lanh | 15Ks |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Có |
|---|---|
| Máy in tích hợp | Có |
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Màn hình hiển thị | Màu 5 " |
| Phanh / bánh xe FWheel | Có |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |
| Quyền lực | 220 V ± 10%, 50 / 60Hz |
|---|---|
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Màn hình hiển thị | Màu 5 " |
| Phanh / bánh xe FWheel | Có |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Xe hơi, xe buýt và xe tải |
| Màn hình hiển thị | Đen |
| Cống dầu | Tự động |