| Nước làm mát | R134a |
|---|---|
| Hoạt động | Tự động |
| Nguồn điện đầu vào | 750W |
| Tốc độ phục hồi | 300g / phút |
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Nguồn điện đầu vào | 1200W |
|---|---|
| Khả năng sạc | 800g / phút |
| Trưng bày | Màu 5 " |
| Khả năng hút chân không | 5,4 m3 / h |
| Hoàn toàn tự động | Đúng |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Khả năng lọc khô | 80kg |
| Bơm chân không | 120L / phút |
| màu sắc | Màu bạc |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
|---|---|
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Khả năng lọc khô | 80kg |
| bơm chân không | 120L/phút |
| Màu sắc | Màu bạc |
| bơm chân không | 120L/phút |
|---|---|
| Vôn | 220V/50HZ |
| công suất xi lanh | 18 kg |
| Kích thước máy (D*W*H, mm) | 784*644*1300mm |
| Màu máy | Xám |
| Tốc độ phục hồi | 250 g / phút |
|---|---|
| Tốc độ nạp | 800g / phút |
| Dung tích xi lanh | 10 nghìn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Màu | Xanh lam, xanh lá cây, đỏ, xám |
|---|---|
| ĐẦU VÀO ĐIỆN | 700W |
| đóng gói kích thước | 700 * 610 * 1300mm |
| THU HỒI TỐC ĐỘ | 250g/min |
| Ứng dụng môi chất lạnh | R134a |
| Loại môi chất lạnh | R134a |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Bơm dầu | Tự động |
| Dung tích xi lanh (KG) | 15KGS |
| đóng gói kích thước | 860 * 710 * 1470mm |
| Cơ sở dữ liệu & cơ sở dữ liệu có thể chỉnh sửa | Có |
|---|---|
| Màu | Đỏ / Tùy biến |
| Chế độ tủ | Kim loại + ABS |
| Cống dầu | Tự động |
| Bơm dầu | Tự động |
| Màu | Đỏ / Xanh / Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại môi chất lạnh | R134a |
| Tương thích cho | Ô tô |
| Màn hình hiển thị | Màu LCD 5 " |
| Cống dầu | Tự động |